Home / Uncategorized / ਇਹਨਾ ਜੋੜ੍ਹਿਆ ਇਹ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਕਰਤੂਤ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ ਕਰਦੇ ਸੀ ਇਹ ਗ਼ਲਤ ਧੰਦਾ

ਇਹਨਾ ਜੋੜ੍ਹਿਆ ਇਹ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਕਰਤੂਤ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ ਕਰਦੇ ਸੀ ਇਹ ਗ਼ਲਤ ਧੰਦਾ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਨਸ਼ਾ ਤ-ਸ-ਕ-ਰਾਂ ਉੱ-ਪਰ ਅਾਪ-ਣੀ ਕਮਾ-ਨ ਕੱ-ਸੀ ਅਤੇ ਦੋ ਜੋੜੀ-ਆਂ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲਿ-ਆ। ਦਰ-ਅ-ਸ-ਲ ਇਹ ਦੋ ਜੋੜੀ-ਆਂ ਕਪੂ-ਰ-ਥਲਾ- ਜ਼ਿ-ਲ੍ਹੇ ਦੀਆਂ ਹਨ ਇਹ ਦੋ ਸਕੇ ਭਰਾ ਰਾ-ਜ ਅਤੇ ਅ-ਰੁ-ਣ ਕੁ-ਮਾ-ਰ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਘਰ-ਵਾਲ਼ੀ-ਅਾਂ ਨਸ਼ਾ ਵੇ-ਚ-ਣ ਦਾ

ਵ-ਪਾ-ਰ ਕਰ-ਦੇ ਸਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਲ-ਦੀ ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਦੀ ਚਾਹਤ ਨੇ ਅੱਜ ਤੱਕ ਕਿੰਨੇ ਹੀ ਘਰ ਬਰ ਬਾਦ ਕੀਤੇ ਹੋਣਗੇ।ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਸ ਕਾਲੇ ਧੰਦੇ ਕਾਰਨ ਕਿੰਨੇ ਮੁੰ ਡਿ ਆਂ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਬਰਬਾਦ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਹ ਕਾਲਾ ਧੰਦਾ ਲੱਗਭਗ ਬਾਰਾਂ ਸਾਲ ਤੋਂ ਕਰਦੇ ਅਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਪ ਹਿ ਲਾਂ ਇਹ ਕਪੂਰਥਲਾ ਵਿੱਖੇ ਇਹ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਨ ਪਰ

ਕਈ ਮੁਕਦਮੇ ਦਰਜ਼ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਹ ਜੋ-ੜੀ-ਆਂ ਲੁਧਿ-ਆਣਾ ਵਿੱਖੇ ਅਾ ਗਈਆਂ ਅਤੇ ਇੱਥੇ ਵੀ ਡਰੱ-ਗ ਸਪ-ਲਾਈ ਕਰਨ ਲੱਗ ਪਏ।ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਾ ਰੋ ਬਾ ਰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਫੈਲਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ਵਿੱਖੇ ਦੋ ਅਾਲੀਸ਼ਾਨ ਕੋ ਠੀ ਆਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪਲਾਟ ਖਰੀਦਿਆ ਹੈ।ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅਾਪਣੀ ਕਾਲੀ ਕ ਮਾ ਈ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫੋਰਚੂਨਰ ਗੱਡੀ ਲਈ ਹੈ। ਪਰ ਅਾਖਰ ਅਜਿਹੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾ ਲਿ ਆਂ ਦਾ ਰਾਜ ਇੱਕ ਦਿਨ ਖੁੱਲ੍ਹ ਹੀ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਦੁਅਾਰਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਜੋੜੀਆਂ ਤੇ ਮੁਕਦਮਾ ਦਰਜ਼ ਕਰ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਜੋ ੜੀ ਆਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਜਿੱਥੇ ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਸੰਬੰਧ ਸਨ ਸਾਰਿਆਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਲਾ ਧੰਦਾ ਕਰਨ ਵਾ ਲਿ ਆਂ ਖਿਲਾਫ਼ ਪੁਲਿਸ ਨਕੇਲ ਕਸ ਰਹੀ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨ ਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾ ਹੁੰ ਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣ ਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

About rich punjaab

Check Also

ਵੇਖੋ ਅਨੋਖੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਮੰਡਪ ਚ ਰਚਾਇਆ ਦੋ ਕੁੜੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ

ਹੈਰਾ-ਨ ਕਰਨ ਵਾ-ਲੀ ਹਾਲ ਦੀ ਖ਼-ਬਰ ਵਿੱਚ, ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇ-ਸ਼ ਦੇ ਵਸ-ਨੀ-ਕ ਸੰਦੀ-ਪ ਉ-ਇਕੇ- ਨੇ ਪ-ਰਿ-ਵਾ-ਰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *