Home / Uncategorized / 50 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਬੰਦੇ ਨੇ 6 ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮ

50 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਬੰਦੇ ਨੇ 6 ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮ

ਰੂਪ-ਨਗ-ਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਰੋਡ-ਮਾਜ-ਰਾ ਚ ਇਕ 6 ਸਾਲਾ ਬੱ-ਚੀ ਨਾਲ ਜ਼ ਬ ਰ-ਜ ਨਾ ਹ ਦੀ ਘਟ-ਨਾ ਨੇ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਇਨ-ਸਾ-ਨੀ-ਅਤ ਨੂੰ ਸ਼-ਰ-ਮ-ਸ਼ਾ-ਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਕ ਪ੍ਰਵਾ-ਸੀ ਪਰਿ-ਵਾ-ਰ ਰੂਪ-ਨ-ਗ-ਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਰੋਡ-ਮਾ-ਜ-ਰਾ ’ਚ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਉਸ ਪ-ਰਿਵਾ-ਰ ਦੀ 6 ਸਾਲਾ ਬੱ ਚੀ ਨਾ ਲ ਇਕ 50 ਸਾਲਾ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰ ਰਾਜ ਕੁਮਾਰ, ਜੋ ਕਿ ਬਿਹਾਰ ਦੇ ਮਧੂਬਨੀ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਨੇ ਜ਼ ਬ ਰ-ਜ ਨਾ ਹ ਕੀਤਾ। ਇਹ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰ ਨਾਲ ਦੇ ਖੇਤਾਂ ’ਚ ਝੋਨਾ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਸੀ

ਅਤੇ ਉਸ ਬੱਚੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਉਸ ਦਾ ਮੇ ਲ ਜੋ ਲ ਸੀ, ਇਹ ਬਿਹਾਰ ’ਚ ਇਕੋ ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਾਸਨੀਕ ਹਨ । ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਦੇਰ ਸ਼ਾਮ ਬੱਚੀ ਦੇ ਘਰ ਗਿਆ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਕੋਲੋਂ ਪੀਣ ਲਈ ਪਾਣੀ ਮੰਗਿਆ। ਬੱਚੀ ਦੀ ਮਾਂ ਰਸੋਈ ’ਚ ਖਾਣਾ ਬਣਾ ਰਹੀ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਦੇਣ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਜਦੋਂ ਬੱਚੀ ਉਕਤ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਦੇਣ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਉਹ ਉਸ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਪਿਛਲੇ ਪਾਸੇ ਡੰਗਰਾਂ ਦੇ ਵਾਡ਼ੇ ’ਚ ਲੈ ਗਿਆ ਤੇ ਜ ਬ ਰ-ਜ਼ ਨਾ ਹ ਕਰਕੇ ਫ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਿਆ।

ਜਦੋ ਬੱ-ਚੀ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਦੇਖਿ-ਆ ਤਾਂ ਬੱਚੀ ਖੂ ਨ ਨਾਲ ਲੱ ਥ ਪੱ ਥ ਪਈ ਸੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਪਿੰਡ ਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਸਿਵਲ ਹ ਸ ਪ ਤਾ ਲ ਰੂਪਨਗਰ ’ਚ ਦਾ ਖ ਲ ਕਰਵਾਇਆ। ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ’ਤੇ ਪੁਲਸ ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਜਾਂ ਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਆਈ. ਓ. ਕਸ਼ਮੀਰੀ ਲਾਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੋ ਸ਼ੀ ਦੀ ਭਾ ਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾ ਬੂ ਕਰਕੇ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦ ਰ ਜ ਕਰਕੇ ਮਾਣਯੋਗ ਅਦਾਲਤ ’ਚ ਪੇ ਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਅਦਾਲਤ ਵਲੋਂ ਦੋ ਸ਼ੀ ਦਾ 3 ਦਿਨ ਦਾ ਰਿ ਮਾਂ ਡ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

About rich punjaab

Check Also

ਵੇਖੋ ਅਨੋਖੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਮੰਡਪ ਚ ਰਚਾਇਆ ਦੋ ਕੁੜੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ

ਹੈਰਾ-ਨ ਕਰਨ ਵਾ-ਲੀ ਹਾਲ ਦੀ ਖ਼-ਬਰ ਵਿੱਚ, ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇ-ਸ਼ ਦੇ ਵਸ-ਨੀ-ਕ ਸੰਦੀ-ਪ ਉ-ਇਕੇ- ਨੇ ਪ-ਰਿ-ਵਾ-ਰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *