Breaking News
Home / ਵਾਇਰਲ / ਬਿਨੈ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਅਤੇ 10 ਜੂਨ ਨੂੰ ਸਮਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ !

ਬਿਨੈ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਅਤੇ 10 ਜੂਨ ਨੂੰ ਸਮਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ !

ਇੰਦਰਾ ਗਾਂਧੀ ਨੈਸ਼ਨਲ ਓਪਨ ਯੂਨਿਵਰਸਿਟੀ (ਇਗਨੂ) ਨੇ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਨੋ ਕਾਲਜ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਲਿਮਟਿਡ (ਐਮਕੇਸੀਐਲ) ਦੇ ਮਿਲਕਰ ਬਰੇਨੇਸ ਐਡਮਿਨੀਸਟਰੇਟਰ (ਬੀਬੀਏ) ਸਰਵਿਸ ਮੈਨੀਜਮੈਂਟ ਦੀ ਬੈਚਲਰਸ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਹੈ। ਅਧਿਐਨ ਸਮੇਂ ਆਸਵਰਾਂ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਫਰਮ ਦੇ ਕਾਰਜ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਅਤੇ ਪਾਠਕ੍ਰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਇਗਨੂ ਤੋਂ ਡਿਗਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ. ਕੋर्स ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਲੰਮਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਫੀਸ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਲ 20,000 ਰਕਮ ਹੈ. ਆਧਿਕਾਰਿਕ ਸੂਚਨਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਆਸਵਰਾਂ ਦੀ ਇੰਟੈਨੀਅਰਸ਼ਿਪ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਥਿਤੀ ਦੀ ਚੋਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿਵਿਆਂਗ ਅਤੇ ਉਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪੂਰਨ ਸਮੇਂ ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਲਿਸਟ ਐਸਟਮੈਂਟ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਈਮੇਲ ਰਾਹੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧਤ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਕੋਰੋਣਾਵਾਇਰਸ ਮਹਾਮਾਰੀ ਤੋਂ ਨਿਪਟਨੇ ਲਈ ਲੌਕਡਾउनਨ ਜਾਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ ਲਾਕ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਗਨੂ ਵਿਚ ਕਲਾਸਾਂ 14 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਨਿਪੁੰਸਕ ਕਰ ਦਿਓ ਜੀਨ 12 ਵੀਂ ਜਮਾਤ ਦੇ ਪਾਸ ਪਾਸ ਹਨ ਜਾਂ ਸਰਵਪ੍ਰਾਪਤ ਪਾਠਕ੍ਰਮ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਰਜ਼ੀ ਦੇ ਲਈ ਆਵੇਦਕ ਦੀ ਉਮਰ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ 18 ਸਾਲ ਹੋਣੀ ਹੈ. ਉਮਰ ਕੀਤਿਆਂ 1 ਜੁਲਾਈ, 2020 ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈਬਸਾਈਟ ignou.ac.in ਤੇ ਅਰਜ਼ੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ 10 ਜੂਨ ਨੂੰ ਮਨਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ।

About admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *