Breaking News
Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰ / ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਇੰਡੀਆ ਅਪਡੇਟ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਕੱਲ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਨਗੇ !

ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਇੰਡੀਆ ਅਪਡੇਟ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਕੱਲ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਨਗੇ !

ਕੋਰੋਨਵਾਇਰਸ ਦੇ ਕੇਸਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 9,000 ਅੰਕ ਤੋਂ ਪਾਰ ਹੋ ਕੇ 9,152 ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਸਮੇਂ ਦੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਈ ਤਾਜਾ ਕੇਸ ਹੋਏ ਸਨ ਜਦੋਂ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਮਰਨੇ ਦੇ ਨੰਬਰ
ਕੁੱਲ ਕੇਸਾਂ ਵਿਚ 72 ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਾਗਰਿਕ ਸ਼ਾਮਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਸਿਹਤ ਨਿਗਰਾਨੀਆ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ. ਆਈਸੀਐਮਆਰ ਹਲਫਨਾਮੇ ਵਿਚ ਸੁਪਰੀਮ ਕੋਰਟ ਨੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੀ ਖਰਿਜ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸਦੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਲੈਬਨਜ਼ ਵਿਚ ਸਭ ਲਈ ਕੋਡ -19 ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਜਾਂਚ ਦਾ ਆਦੇਸ਼ ਕਹਿ ਲਓ ਕਿ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੀਐਮਜੇਏ ਪਹੁੰਚੇ ਲਾਭਾਂ ਲਈ ਹਨ। ਫੀਸ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਰਾਜ ਦੇ ਸਿਹਤ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਘੱਟੋ ਘੱਟ 82 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਰਾਜਧਾਨੀ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨੋਵਾਇਰਸ ਲਈ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਲਈ, ਜੋ ਰਾਜ ਵਿਚ 2,064 ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੀ। ਨਵੇਂ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ, ਮੁੰਬਈ ਸ਼ਹਿਰ ਤੋਂ 59 ਅਤੇ ਨਸਲੀ ਵਸਤਾਂ ਦੇ ਮਾਲੇਗਾਓਵ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ 12 ਕੇਸ ਆਏ ਹਨ. ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ

ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ, ਥਾਣੇ ਤੋਂ ਪੰਜ, ਤੋਂ ਤਿੰਨ, ਟੂਫੋਫੋਮ ਪਲਗਰੀ ਅਤੇ ਇਕ ਬਸੰਤ-ਵਿਸਾਰ (ਪਾਲਘਰ ਵਿੱਚ ਬਸਤੀ) ਤੋਂ ਪੰਜ ਕੇਸ ਦਰਜ ਹੋਏ ਹਨ। ਇਸ ਦਰਮਿਆਨ, ਘਰੇਲੂ ਮੰਤਰੀ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਦੇਸ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੀ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਨਿਜ਼ਾਮੁਦਿਨ ਵਿੱਚ ਸਮੂਹ ਦੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਭਾਵਾਂ ਦਾ ਹਿੱਸਾ 58 ਟੈਬ ਲਾਪਟਾ ’ਤੇਜਲਗੀ ਜਮਾਤ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ 40 ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸਲਾਮਿਕ ਸਮੂਹਾਂ ਦੇ ਸ਼ਸ਼ 18 ਮੈਂਬਰ ਅਜੇ ਵੀ ਲਾਪਤਾ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਮਦੀਨਾ ਨਗਰ, ਲੋਕ ਸੰਪਰਕ ਸੋਸਾਇਟੀ ਅਤੇ ਧਾਰਾਵੀ ਦੇ ਗੁਲਮੋਹਰ ਚਾਲ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਤਾਜਾ ਕੇਸ ਆਏ ਹਨ। ਬੀਐਮਸੀ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ, ਨਯੋਸ ਚੋਲ ਦੇ 60 ਵਿਅਕਤੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਮਾਪਦੰਡ,

ਜੋ ਸਾਇਨ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਮਰ ਗਏ, ਵਾਇਰਲ ਬਿਮਾਰੀ ਲਈ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਨਿਕਲੇ. ਉੱਚ ਜੋਖਿਮ ਸੰਪਰਕ ਟ੍ਰੇਸਿੰਗ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ,” ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ। ਇਕ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਗੁਜਰਾਤ ਵਿਚ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ 22 ਨਵੇਂ ਕੋਰੋਨੋਵਾਇਰਸ ਦਾ ਕੇਸ ਆਇਆ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਰਾਜ ਵਿਚ ਇਸ ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਦੋ ਅਤੇ ਮੌਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਕੱਲ 26 ਨੂੰ ਹੋਏ, ਨਵੇਂ ਕੇਸਾਂ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰਤ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ, 13 ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਤੋਂ, ਸੂਰਤ ਤੋਂ ਪੰਜ, ਬਨਸਕੰਠਾ ਤੋਂ ਦੋ, ਅਤੇ ਵਡੋਦਰਾ ਤੋਂ ਇੱਕ-ਇੱਕ ਮੁੱਖ ਸਕੱਤਰ (ਸਿਹਤ) ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਹੋਈ । ਇਸਦੇ ਨਾਲ, ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੀ ਕੁੱਲ ਗਿਣਤੀ 295 ਹੋ ਗਈ, ਜੋ ਕਿ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ।

About admin

Check Also

ਲਾਕਡਾਊਨ ਦੌਰਾਨ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਘਰਘਰ ਜਾਕੇ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਲੋਕਾ ਦੀ ਮੱਦਦ !

ਕੁਲ੍ਹੇਵਾਲ ਵਿਚ, ਇਕ ਅਸ਼ਕੀਲ ਯੁਗਲ – ਪਾਰਸਿਨੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਜਯਾਨ ਚੰਦ – ਤੁਹਾਡੇ ਦੋ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *