Breaking News
Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰ / ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵਿਸਾਖੀ ਮੌਕੇ ਘਰਾ ਤੋ ਹੀ ਰੱਬ ਅੱਗੇ ਕਰੋ ਅਰਦਾਸ !

ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵਿਸਾਖੀ ਮੌਕੇ ਘਰਾ ਤੋ ਹੀ ਰੱਬ ਅੱਗੇ ਕਰੋ ਅਰਦਾਸ !

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੀ ਕੈਪਟਿਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸੰਮੇਲਨ ਵਿਚ ਰਾਜ ਦੇ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਸਵੇਰੇ 11 ਵਜੇ ਅਰਧ ਨੋਟ ਅਤੇ ਅਰਦਾਸ ਕਰਨਗੇ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ, ਇਹ ਬਸਾਖੀ ਅਲੱਗ ਹੈ ਕੋਰੋਨੋਵਾਇਰਸ ਦੇ ਲੇਖਾਂ ਦੇ ਮਸਧਿਕਾਰ, ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਲੋਕ ਪਾਰਸਪਰਿਕ ਧਰਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਵੱਡੇ ਸਭਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰ ਨਹੀਂ ਹੋਏ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ, ਇਸ ਅਜਮੇਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਰਾਜ ਦੇ ਸੀਓਵੀਆਈਡੀ -19 ਦੇ ਕੁਲ ਉਮਮੂਲਨ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਆਸ਼ਾ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਕੈਪਟਨ ਅਮਰੀਂਦਰ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਪਲਾਈ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿਚ ਰਹਿਣਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ
ਲੱਖਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵੰਡ ਹੈ। ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਘਰ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨਾ ਹੈ. ਸੀਓਵੀਆਈਡੀ -19 ਸੰਕਟ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਵਿਗਿਆਨਕ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਪਾਸੇ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ, ਸੀ.ਐੱਮ. ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਸਮੁੱਚੇ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸਦਾ ਫੈਸਲਾ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਅਤੇ ਲਾਕਡਾउनਨ ਅਤੇ ਕਰਫਿ सਜ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਕਾਰਨ ਹਨ। ਅਧਿਐਨ ਅਤੇ ਮਾਹਰ ਦੀ ਵਿਚਾਰਧਾਰਾ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ, ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੁਵਿਧਾ ਅਤੇ ਅੰਨ੍ਹੇਸ਼ਾ ਦੇ ਬੇਵਕੂਫ, ਕਿੱਟ ਅਤੇ ਹਿਸਾਬ ਦੇ ਉਪਾਅ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ, ਸਥਿਤੀ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਸੀ.ਐੱਮ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਜਾਂ ਤਾਲਬੰਦੀ ਦੇ ਕੁਦਰਤੀ ਮਾਹਰ ਮਾਹਰ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਨੰਬਰ ਡਰਾਵਣੇ ਹਨ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪਹਿਲੇ ਅੰਦਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਦੁਹਰਾ ਰਿਹਾ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦਾ ਤਾਂ 85 ਫੀ ਸਦੀ ਲੋਕ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

About admin

Check Also

ਲਾਕਡਾਊਨ ਦੌਰਾਨ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਘਰਘਰ ਜਾਕੇ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਲੋਕਾ ਦੀ ਮੱਦਦ !

ਕੁਲ੍ਹੇਵਾਲ ਵਿਚ, ਇਕ ਅਸ਼ਕੀਲ ਯੁਗਲ – ਪਾਰਸਿਨੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਜਯਾਨ ਚੰਦ – ਤੁਹਾਡੇ ਦੋ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *