Breaking News
Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰ / ਗੁਜਰਾਤ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰਾ ਦੀ ਮੱਦਦ ਲਈ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ !

ਗੁਜਰਾਤ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰਾ ਦੀ ਮੱਦਦ ਲਈ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ !

ਜਲ੍ਹੰਦਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ 250 ਟਰੈਕ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕੀਤੀ, ਜੋ ਰਾਜ ਦੇ ਆਪਣੇ ਸਮਕਾਲੀਨ ਕੇਸਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਖਾਲੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹਨ। ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸਾਬਰਕੰਠਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਫਿੰਸ ਇਨ ਟਰੈਕ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣੋ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਤਸਦੀਕ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਟੀਮ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਥੀ ਭੁੱਲਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸਥਾਨਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦੁੱਖ-ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਟਰੱਕ ਚਾਲਕਾਂ ਦੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਸੁੱਰਖਿਆ ਵਧਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਜਲ੍ਹੰਦਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ 250 ਟਰੈਕ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕੀਤੀ, ਜੋ ਰਾਜ ਦੇ ਆਪਣੇ ਸਮਕਾਲੀਨ ਕੇਸਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਖਾਲੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹਨ। ਜਲ੍ਹੰਦਰ ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਉਮਰ, ਗੁਰਪ੍ਰਿਪਤ ਸਿੰਘ ਭੁੱਲਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਰਾਹੀਂ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਸਾਬਰਕੰਠਾ ਵਿਚ ਫੰਸੇ ਵਿਚ ਟਰੈਕ ਚਾਲਕਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲਗਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਤਸਦੀਕ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਟੀਮ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਭੁੱਲਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸਥਾਨਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦੁੱਖ-ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਟਰੱਕ ਚਾਲਕਾਂ ਦੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਸੁੱਰਖਿਆ ਵਧਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

About admin

Check Also

ਲਾਕਡਾਊਨ ਦੌਰਾਨ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਘਰਘਰ ਜਾਕੇ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਲੋਕਾ ਦੀ ਮੱਦਦ !

ਕੁਲ੍ਹੇਵਾਲ ਵਿਚ, ਇਕ ਅਸ਼ਕੀਲ ਯੁਗਲ – ਪਾਰਸਿਨੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਜਯਾਨ ਚੰਦ – ਤੁਹਾਡੇ ਦੋ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *