Breaking News
Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰ / ਲਾਕਡਾਊਨ ਦੌਰਾਨ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਘਰਘਰ ਜਾਕੇ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਲੋਕਾ ਦੀ ਮੱਦਦ !

ਲਾਕਡਾਊਨ ਦੌਰਾਨ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਘਰਘਰ ਜਾਕੇ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਲੋਕਾ ਦੀ ਮੱਦਦ !

ਕੁਲ੍ਹੇਵਾਲ ਵਿਚ, ਇਕ ਅਸ਼ਕੀਲ ਯੁਗਲ – ਪਾਰਸਿਨੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਜਯਾਨ ਚੰਦ – ਤੁਹਾਡੇ ਦੋ ਵਿਆਹਾਂ ਦੀਆਂ ਬੇਟੀਆਂ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਹਨ ਪਰ ਲੌਕਡਾਓਨ ਦੂਰ ਜਾਣ ਦੇ ਨਾਲ, ਉਸ ਦੇ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਗੈਰ ਗੈਰ-ਸੰਗਠਨ ਸੰਗਠਨਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦੁਆਰਾ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ, ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪੁਲਿਸ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਬੰਧਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ ਗੈਂਗਵਾਂ ਵਿਚ ਅਕੇਲੇ ਵਿਚ ਬੁਜ਼ਬਰਗਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਦਾ ਕੰਮ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਵੰਡਣ ਲਈ ਇਕ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਤੇ ਭੇਜਿਆ ਹੈ. ਇਹ ਡੌਰਸੈਪ ਸਰਵਿਸ ਵਿਚ ਖਾਣਾ, ਸੁਖਾ ਰਾਸ਼ਨ, ਦਿਵਯਾਂ, ਫੋਨ ਰਿਚਾਰਜ ਸਰਵਿਸ, ਗੈਸ ਸਿਲੰਡਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਹੁਣ ਤੱਕ, ਧਰਤੀ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱ

ਖ ਪਿੰਡਾਂ ਵਿਚ 57 ਵਰਗੇ ਬੁਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਹਰਸਲਾਭ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ ਹੈ. ਨਵੀਨਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਐਸਐਸਪੀ ਅਲਕਾ ਮੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਾਸਪੋਰਟ ਵਸੂਲੀ ਦੇ ਕੇਸਾਂ ਤੋਂ ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਬੁਜ਼ੁਰਗਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਕੋਰਸਾਂ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਵੇਰਵੇ ਇਕੱਠੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਬੁਜ਼ੂਰਨਜ ਪਾਸ ਹੈ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਹਨ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਇੱਥੇ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦ ਪੰਜਾਬ ਭਰ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੇ ਜੈਤੂਨ ਦੇ ਬੁਜ਼ੁਰਗ ਹਨ, ਜੋ ਵਿਸ਼ਵ ਦੇ ਸੀਓਵੀਆਈਡੀ -19 ਤੋਂ ਲੜਕੇ ਅਕੇਲਾ ਦੇ ਦੁਖੜੇ ਹੋਏ ਹਨ।

About admin

Check Also

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮਜਦੂਰਾ ਨੇ ਮੰਡੀਆ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਕੀਤੀ ਅਪੀਲ !

ਆਦਮਪੁਰ ਦੇ ਉਸਾਰੀ ਕਿਰਤੀ ਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਕਣਕ ਦੀ ਖਰੀਦ ਸੀਜ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਲਈ ਕੰਮ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *