Breaking News
Home / ਤਾਜਾ ਖਬਰ / ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ 10 ਨਵੇ ਕੇਸ ਆਏ ਸਾਹਮਣੇ !

ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ 10 ਨਵੇ ਕੇਸ ਆਏ ਸਾਹਮਣੇ !

ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਕੁਲ ਕੋਰੋਣਾਵਾਇਰਸ ਪਾਜੀਟਿਵ ਕੇਸ 180 ਸੋਮਵਾਰ ਪਹੁੰਚਿਆ, ਉਸ ਸਮੇਂ ਜੱਲ੍ਹੜ ਦੇ ਦੋ ਰਾਜ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਲੋਕ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਗਏ। ਰਾਜ ਵਿਚ ਰਿਪੋਰਟ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਹੋਰ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿਚ ਭੇਜਣ ਵਾਲੀ ਕੋਠੀ ਅਤੇ ਮੋਹਾਲੀ ਅਤੇ ਲੁਧਿਆਣੇ ਵਿਚ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਨੌਵਾਂਸ਼ਹਿਰ ਵਿਚ, ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ 18 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ 13 ਵਿਅਕਤੀ ਠੀਕ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਖੇਤੀਬਾੜੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ 40 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਟੈਸਟ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ, ਅਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਅਤੇ ਸੰਪ੍ਰਕਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣਾ ਹੈ. ਉਹ ਪਿਛਲੇ ਇੱਕ ਹਫ਼ਤੇ ਤੋਂ ਬਰਮ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਛੁੱਟੀ ‘ਤੇ ਆਇਆ ਸੀ। ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੋਟਲਾ ਹੈਰਾਨ ਪਿੰਡ ਦੀ ਇਕ 50 महिलाਰਤਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ,

ਪਿੰਡ ਤੋਂ ਹੁਣ ਤੱਕ 17 ਭਾਗਾਂ ਦੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਹਨ. ਇਹ ਪਤਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਭਾਰਤੀ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਦੁਬਈ ਅਤੇ ਹੋਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਗੈਂਗ ਲਵਟੇ ਆਏ ਹਨ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ महिलाਰਤ ਦੇ ਪਤੀ ਵੀ ਲਾਲੀ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਯੂਨਿਵਰਸਿਟੀ (ਐਲਪੀਯੂਯੂ) ਦੇ ਇਕ ਹਾਸ਼ਤਰ ਦੀ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਘਟਨਾ ਦੇ ਬਾਅਦ, ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਵਿਚ ਗੜਬੜੀ ਤੋਂ 17 ਵਿਆਹ ਦੀ ਇਕ ਰਸੀਆ ਦਾ ਸ਼ਵ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਜਲ੍ਹੰਦਰ ਦਾ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ। ਨਮੂਨੇ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਅਤੇ ਜਾਂਚ ਲਈ ਭੇਜੇ ਗਏ।

About admin

Check Also

ਲਾਕਡਾਊਨ ਦੌਰਾਨ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਘਰਘਰ ਜਾਕੇ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਲੋਕਾ ਦੀ ਮੱਦਦ !

ਕੁਲ੍ਹੇਵਾਲ ਵਿਚ, ਇਕ ਅਸ਼ਕੀਲ ਯੁਗਲ – ਪਾਰਸਿਨੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਜਯਾਨ ਚੰਦ – ਤੁਹਾਡੇ ਦੋ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *