ਇਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਮੱਛਰ ਬਿਲਕੁਲ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗਾ ਨੇੜੇ

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਗਰਮੀਆਂ ਮੌਸਮਾਂ ਗਿਆ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਮੱਛਰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਅਸੀਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਹੀ ਨੁਸਖਾ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੱਛਰ ਤੂੰ ਬਚਾਵੇਗਾ ਪਿਆਜ਼ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲਗਾਓ ਕਿ ਕਦੇ ਵੀ ਮੱਛਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿਚ ਨਾ ਆਈ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਪਿਆਜ਼ ਦਾ ਛਿਲਕਾ ਉਤਾਰ ਲੈਣਾ ਸੂਈ ਧਾਗਾ ਲੈਣਾ ਪਿਆਜ਼ ਦੀ ਇਕ ਗੰਢ ਵਿੱਚੋ ਸੂਈ ਲਗਾ ਦੇਣੀ ਤੇ ਦੂਜੀ ਸੀਡ ਧਾਗਾ ਬਾਹਰ ਨਿਕਾਲ ਲੈਣਾ ਹੁਣ ਇਸ ਦੇ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਲੁਭਾਉਣ ਦਾ ਤੇਲ ਲਗਾ ਲੈਣਾ ਰੂਹੀ ਨਾਲ ਅਤੇ ਉਸ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਟੰਗ ਦੇਣਾ ਜਿਸ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਮੱਛਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਉਂਦਾ ਹੋਵੇ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾ ਮੱਛਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਫਿਰ ਕਦੀ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗਾ ਇਸ ਦੀ ਸਮੈੱਲ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਗੰਦੀ ਹੋਵੇਗੀ ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਹੀਂ ਮੱਛਰਾਂ ਲਈ ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿਚ ਮੱਛਰ ਨਹੀਂ ਆਉਣਗੇ ਪੁਰਾਣੇ ਲੋਕ ਇਸ ਦਾ ਹੀ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਦੇ ਸਨ

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *