1 ਹਫਤੇ ਵਿਚ ਵਾਲ ਇੰਨੇ ਲੰਬੇ ਤੁਸੀਂ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ

Uncategorized

ਸਾਡੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਨਰੋਆ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਕਸਰਤ ਤੇ ਯੋਗ ਬਹੁਤ ਹੀ ਲਾਹੇਵੰਦ ਸਿੱਧ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਸਰਤ ਅਤੇ ਜੋਗਾ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਦੋਵਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਲਾਹੇਵੰਦ ਸਿੱਧ ਹੁੰਦੇ ਹਨ । ਜਦੋਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੁਸੀਂ ਕਸਰਤ ਨਾਲ ਕਰੋਂਗੇ ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਮਾਨਸਿਕ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅਰੋਗੀ ਰਹੋਗੇ । ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਮੈਂ ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਵਾਰ ਲਗਾਇਆ ਵਾਲ ਐਨੇ ਲੰਮੇ ਹੋ ਗਏ ਕੀ ਕੱਟਣੇ ਪਏ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਅੰਡਾ ਲਵਾਂਗੇ ਇੱਕ ਕਟੋਰੀ ਵਿੱਚ ਤੋਡ਼ ਕੇ ਪਾ ਲਵਾਂਗੇ

ਫਿਰ ਫੈਡ ਲਵਾਂਗੇ ਹੁਣ ਅਸੀਂ ਚਾਰ ਚਮਚ ਦਹੀਂ ਦੇ ਪਾਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿਲਾ ਲਵਾਂਗੇ ਦੋਨਾਂ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੋਣਾ ਸੀ ਅੱਧਾ ਨਿੰਬੂ ਲਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਰਸ ਕੱਢ ਕੇ ਇੱਕ ਚੱਮਚ ਇਸ ਵਿਚ ਮਿਲਾ ਦੇਵਾਂਗੇ ਹੁਣ ਅਸੀਂ ਕੋਕੋਨਟ ਆਲ ਲਵਾਂਗੇ ਉਸ ਦਾ ਇੱਕ ਚਮਚ ਮਾਣਾਂਗੇ ਅਤੇ ਮਿਕਸ ਕਰ ਲਵਾਂਗੇ ਇਸ ਪੈਕ ਨੂੰ ਅਸੀਂ ਹੁਣ ਵਾਲਾਂ ਵਿਚ ਲਗਾਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਪੰਦਰਾਂ ਵੀਹ ਮਿੰਟ ਰੱਖਾਂਗੀ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸ਼ੈਂਪੂ ਨਾਲ ਧੋ ਲਵਾਂਗੀ ਠੰਢੇ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਓਵਰਆਲ ਸਟਰੌਂਗ ਅਤੇ ਝੜਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਣਗੇ ਅਤੇ ਲੰਮੇ ਹੋਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ। ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *